ผู้เขียน หัวข้อ: สายไฟแรงต่ำ มอก 11-2553 บังคับใช้แล้ว เริ่ม 1 สค 2556  (อ่าน 1112 ครั้ง)

wsck2008

• เริ่มมีชื่อเสียง
  • สุดยอดแฟนพันธุ์แท้
เพื่อนๆพี่น้องๆ เหนื่อยอีกแล้วครับ  :P  :-\

อินทะเนียร์น้อย

Re: สายไฟแรงต่ำ มอก 11-2553 บังคับใช้แล้ว เริ่ม 1 สค 2556
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 06:45:55 am »
ขอบคุณ ท่านwsck2008จอมยุทธ์ คู่คุณธรรมของเรา  เก่งและใจบุญ (หล่อ ด้วย ว้าว)ที่นำข่าว อัพเดท ด้านไฟฟ้ามาให้ ทราบ อันจะเป็นประโยชน์ สำหรับ วิศวกร ออกแบบเป็นอย่างมากครับ....ถ้ามีรายละเอียด เพิ่มเติ่มขอความอนุเคราะห์ ด้วยครับ..ขอขอบคุณอีกครั้ง   จบข่าว ;) :D
ปล ลูกถ้วย ที่ฟ้าผ่าแล้วไม่แตก ..มีเป่าครับ  อิอิ

mansterz

• น้องใหม่
  • *
Re: สายไฟแรงต่ำ มอก 11-2553 บังคับใช้แล้ว เริ่ม 1 สค 2556
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 07:53:46 pm »
ว.สอง ว.แปด
ว.หกสิบหนึ่ง

ครับผม!!!
 :-X

wsck2008

• เริ่มมีชื่อเสียง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 07:57:05 am »
ผมจัดส่งข้อมูลให้ท่านอินทะเนียน้อย ช่วยกระจาย กระจุย ต่อด้วยครับ  :D อย่าไปยุ่งกับลูกถ้วยเลย ของมันร้อน..... :'(

แต่มีวัสดุ com-posit แทนได้ ว่างๆจะหามาให้  :'( ด้วยความซาบซึ้งครับพี่น้อง

อินทะเนียร์น้อย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 12:47:18 pm »
ขอคารวะ.... ท่านwsck2008จอมยุทธ์ คู่คุณธรรมของเรา  เก่งและใจบุญ..ในน้ำใจที่แบ่งปัน....สุดยอด  ด้วยความยินส่งเสริม การทำความดี แด่สังคม ครับ ท่าน...อินทะเนียร์น้อย มีทำเนียบ เหล่าสมาชิกผู้ทรงเกียรติ์ อยู่ ราวๆ  100 ท่าน ที่ ส่งข่าวสาร ข้อมูลเกี่ยวกับ วิชาการ หรือ เรื่องทั่วๆไป .กัน.อยู่เสมอ .(หลังไมค์)..ไม่ได้เกี่ยวข้องกับ การเเอบแฝงขายตรงเลยเเม้แต่น้อยและมาก ...อาจมีบ้างเรื่องการเมืองก็หารือ เรื่องตั้งพรรคแหละ..แต่ก็ไม่ว่ากัน เป็นการหารือ เล่าให้ฟังกันทั่วไปเท่านั้น...หากท่าน มีข้อมูลดี ที่อยากจะ กระจาย สู่สังคมชาววิศวกรรมแล้วละก้อ ถือเป็นเรื่องที่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง..ทั้งผู้ให้และผู้รับ...อนิสงค์แห่งการให้เกิดขึ้นทั้งสองฝ่าย ครับ...ขอปรบมือให้   
..หากท่านใดอยากจะได้ ก็บอกเมลมาเลยครับ..อาจไม่ต้องบอกในกระทู้(หน้าไมค์)ก็ได้.ทางสำนักฯ มีที่ฝากข้อมูลจร้าาาา...หรือ ท่านใดไม่กลัว กิ๊ก ตามเจอ ก็ว่ามาเลย  อิอิๆๆๆๆๆ(เคลียร์กันเองนะจ๊ะ   อิอิ)....เอ้า..พร้อม มาเลยจร้าาาาาา    จบข่าว ;) :D
ปล เพื่อมิตรภาพแห่งการให้และรับ ฟังเพลงเพราะๆลกันนะจ๊ะ   อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/v/9p5TZGwmRpU" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/9p5TZGwmRpU</a>