ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไร จะมีการปรับปรุงหลักสูตรวิศวกรรมสิ่งแวดล้อมสักที  (อ่าน 9788 ครั้ง)

เว็บมาสเตอร์

• Administrator
  • สุดยอดแฟนพันธุ์แท้
  • Thaiengineering แหล่งความรู้ ชุมชน และคลังปัญญาของคนทำงาน
    • ชุมชนวิศวกรรม
ท่านเวปมาสเตอร์ถ้าท่านยังไม่เข้ามาจัดการผมขออนุญาตินะครับ...
เอาล่ะๆ..พอหอมปากหอมคอแยกย้ายกันไปทำงานได้แล้ว...เรื่องขอปรับปรุงหลักสูตรฯสมาชิกทุกท่านจะรับใว้พิจารณาเอง
ในวันหน้าถ้ามีอะไรที่ดูแล้วศึกษาแล้วไม่ทันยุคทันเหตุการณ์ก็ยื่นกระทู้ขอมาได้เรื่อยๆเพื่อจะได้หารือสมาชิกชาวไทยเอ็นฯร่วมกันพิจารณาต่อไป....ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ..

ปล.เห็นต่างกันได้ครับแต่อย่าแตกแยก...
รู้เหตุ   รู้ผล  รู้พัฒนาตนคือคนรุ่นใหม่.....

ขอบคุณครับ ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ 8)